• THÔNG BÁO ☆ HÃY ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN ĐỂ XEM VIDEOS CÁC E GÁI GỌI

Super Shark 

UY TÍN
Cung Cấp Đào

Cosplay Miếu Đầm  THỎ MÊ TRAI MS 8511

Số điện thoại: 0977318511 - Giá: 500K
THÔNG TIN GÁI GỌI
Nghệ danh: Thỏ Mê Trai
Năm sinh: 1999
Khu vực đi làm: Miếu Đầm - Mỹ Đình
Giá nhà nghỉ/khách sạn: 120 - 150K /2h
Thời gian đi làm: 10h - 24h hàng ngày
Trang phục cosplay:
Qua đêm cùng khách:
ĐÁNH GIÁ VÀ ĐẶC ĐIỂM NHẬN DẠNG
Chiều cao (cm): 161cm
Cân nặng (kg): 49kg
Khuôn mặt: Xinh sang như hotgirl, mắt đẹp mũi cao nụ cười sáng, đảm bảo hút hồn anh em.
Vòng 1(ngực): Vú 93 , to đùng , chắc nịch, đàu ti nhỏ xíu, bú mút cực thích
Vòng 2(eo): Thân hình đồng hồ cát, nên là V2 cực đẹp, thon gọn, bụng phẳng lì ko hề có mỡ thừa ( số đo 60 )
Vòng 3(mông): Siêu phẩm với số đo 90, to mẩy, tròn căng, tín đồ doggy thì không thể bỏ qua cặp mông này, nẩy tưng tưng sướng vô cùng
Bým: Bướm non ngon, mu cao múp rụp, siêu khít, siêu đẹp, siêu nhiều nước (cam kết cực nhiều nước). Hồng hào, không cavat, co bóp sướng, lông lá tỉa tót gọn đẹp, chơi bao phê.
Hình xăm trên người:
Giọng nói: Miền Bắc
Đặc điểm nhận dạng khác: Nhìn hình nhận diện
THÔNG TIN KỸ NĂNG LÀM TÌNH CÁ NHÂN
Cho khách hôn môi: Tuỳ từng khách
Cho khách hôn vú:
Cho khách bóp vú:
Cho khách vét máng (Tevez):
Cho khách chơi lỗ nhị: Không
Cho khách xuất tinh miệng (CIA): Không
Thổi kèn cho khách(BJ):
Quay tay cho khách(HJ):
Dọn wc cho khách: Không
Phục vụ some cùng khách: Không
Xếp hình 69-96 cùng khách:
Tắm chung cùng khách: Không
THÔNG TIN DÀNH CHO CHECKER
  • Nhắn tin đúng Pass Bạn a KYNUVIET.NET
  • Khi di chuyển quá 30 phút mới tới điểm hẹn thì hãy gọi lại cho hàng trước khi lấy phòng
  • Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.
  • Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục, sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em hàng.
  • Các checker khi check về nhớ có report đánh giá kèm hình ảnh.
  • Quá 30 phút sau khi nt số phòng, e hàng ko đến được coi như bỏ bom, hãy tố cáo theo hướng dẫn tại box Tòa Án Checkerviet.
  • Xem kỹ đặc điểm nhận dạng của hàng nếu thấy ko đúng hãy tố cáo theo hướng dẫn tại box Tòa Án Checkerviet.
  • HÃY BÌNH LUẬN VÀO BÀI VIẾT CHO CHÚNG TÔI BIẾT NẾU BẠN KO LIÊN LẠC ĐƯỢC VỚI SỐ TRÊN BÀI.
  • Gửi đến anh em 1 em hàng không mới nhưng cực kì ngon trong tầm giá 500K, hàng họ body, thái độ phục vụ tất tuột mọi thứ em nó hoàn toàn có thể sánh ngang các em 7-8 lít hay 1 củ hiện tại. Cam kết chất lượng.

Chỉnh sửa lần cuối:

Thỏ Mê Trai 

BÓNG HỒNG
    IDOL KỸ NỮ VIỆT
    Body đẹp! Mặt dâm lạnh lùng.
    Không hợp gu mình!
    Chi tiết ở Box Review gái gọi HN.

Xin chào anh : Trước tiên em xin được cảm ơn Anh đã bớt chút thời gian để ghé thăm em ạ. Cảm ơn Anh vì bài Rp em thấy đa phần là được anh khen ngợi còn vấn đề thái độ của em thì em xin được giải thích vì vấn đề tế nhị này ạ .
    Anh có nhắn tin hỏi em : Em có phải người váy vàng lúc anh gặp ở thang máy không ? (Trong đầu em nghĩ có phải anh thích cô váy vàng ? )
    Em nói : Ko phải .
    thường người tế nhị họ sẽ ko hỏi vậy , nếu phải thì ok đó là một câu hỏi tốt ,còn nếu ko phải thì sao ? chính câu hỏi này tạo áp lực cho em thật sự, tụt Mod thật sự .
    (tính em cũng có hơi khó tính một chút , hay nhạy cảm với những câu hỏi của khách. Có một vài vị khách họ hay bắt chuyện em để làm quen cho không khí trở nên dễ chịu hơn , nhưng nếu câu hỏi của họ không phù hợp , em chỉ cảm thấy khó chịu , chứ không cảm thấy thoải mái)
    Tiếp là khi cửa ra thấy anh đang xem sex ( ok em cũng im lặng ko nói)
    Em bj đến 3 lần mà chim vẫn không thể lên , em xin được nhắc lại chim anh từ khi em bj đến khi em ra nó không thể lên nổi ( ngay từ đầu anh đã xem sex để kích thích e đã hiểu vấn đề ) , em vẫn để anh vét em đang cố gắng ở lại và giữ một thái độ rất bình thường , không cáu gắt cũng chẳng giục giã, đến đoạ A nói muốn bỏ bao cà chim vào để cho lên, việc đó với em là không thể rồi . Em đề nghị được nghỉ và xin Anh 300 đi về để đỡ mất thời gian cho đôi bên .
    Thái độ của em hoàn toàn phụ thuộc vào thái độ và hành động của khách hàng . Thường thì các em đi làm cũng rất cần tiền , có người thì nhẫn nhịn chịu đựng để kiếm tiền , còn với em mức nhẫn nhịn và chịu đựng chỉ ở một mức độ vừa phải . Em cũng thấy anh khá lịch sự , chỉ là do không hợp về mọi thứ mới xảy ra sự việc đáng tiếc như vậy
    . Một lần nữa em xin cảm ơn bài rp của Anh , mong anh sẽ đi check được nhiều người phù hợp , và có câu từ, thái độ, hành động phù hợp hơn để tránh sự việc đáng tiếc như hôm nay . Em cũng xin được rút kinh nghiệm để tiết chế bớt lại những câu nói của mình ạ. Tks Ạ

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
    CHECKER TEAM HN
    Xin chào anh : Trước tiên em xin được cảm ơn Anh đã bớt chút thời gian để ghé thăm em ạ. Cảm ơn Anh vì bài Rp em thấy đa phần là được anh khen ngợi còn vấn đề thái độ của em thì em xin được giải thích vì vấn đề tế nhị này ạ .
    Anh có nhắn tin hỏi em : Em có phải người váy vàng lúc anh gặp ở thang máy không ? (Trong đầu em nghĩ có phải anh thích cô váy vàng ? )
    Em nói : Ko phải .
    thường người tế nhị họ sẽ ko hỏi vậy , nếu phải thì ok đó là một câu hỏi tốt ,còn nếu ko phải thì sao ? chính câu hỏi này tạo áp lực cho em thật sự, tụt Mod thật sự .
    (tính em cũng có hơi khó tính một chút , hay nhạy cảm với những câu hỏi của khách. Có một vài vị khách họ hay bắt chuyện em để làm quen cho không khí trở nên dễ chịu hơn , nhưng nếu câu hỏi của họ không phù hợp , em chỉ cảm thấy khó chịu , chứ không cảm thấy thoải mái)
    Tiếp là khi cửa ra thấy anh đang xem sex ( ok em cũng im lặng ko nói)
    Em bj đến 3 lần mà chim vẫn không thể lên , em xin được nhắc lại chim anh từ khi em bj đến khi em ra nó không thể lên nổi ( ngay từ đầu anh đã xem sex để kích thích e đã hiểu vấn đề ) , em vẫn để anh vét em đang cố gắng ở lại và giữ một thái độ rất bình thường , không cáu gắt cũng chẳng giục giã, đến đoạ A nói muốn bỏ bao cà chim vào để cho lên, việc đó với em là không thể rồi . Em đề nghị được nghỉ và xin Anh 300 đi về để đỡ mất thời gian cho đôi bên .
    Thái độ của em hoàn toàn phụ thuộc vào thái độ và hành động của khách hàng . Thường thì các em đi làm cũng rất cần tiền , có người thì nhẫn nhịn chịu đựng để kiếm tiền , còn với em mức nhẫn nhịn và chịu đựng chỉ ở một mức độ vừa phải . Em cũng thấy anh khá lịch sự , chỉ là do không hợp về mọi thứ mới xảy ra sự việc đáng tiếc như vậy
    . Một lần nữa em xin cảm ơn bài rp của Anh , mong anh sẽ đi check được nhiều người phù hợp , và có câu từ, thái độ, hành động phù hợp hơn để tránh sự việc đáng tiếc như hôm nay . Em cũng xin được rút kinh nghiệm để tiết chế bớt lại những câu nói của mình ạ. Tks Ạ
    Đúng là “ chúng ta không thuộc về nhau” thôi.
    Anh không nghĩ là tin nhắn anh hỏi em lại là nguyên nhân khiến em áp lực và vô tình lạnh lùng làm anh cũng tụt mood như em.
    Lạnh lùng thì không phải gu anh nên chim cỏ nó cũng không lên được là chuyện bt.
    Em cũng nói bánh bỏ phần dịch vụ có hôn đi nhé. Lúc anh hỏi em nói không hôn ai
    Còn những gì em tốt anh vẫn khen mà làm sao chê được.
    Chúc em luôn làm tốt cho những ae đến sau.

Chỉnh sửa lần cuối:
    Bên trên